
USA. Hard. Round of 16
Seti ya pili
Emma Kamper (Q)
0 : 0
Carson Branstine
Matokeo ya mwisho
0
1
Seti ya kwanza
5
7
Seti ya pili
1
2
- 0Karata za dadu0
- 67Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %57
- 33Imesalia pointi %67
- 3Makosa maradufu3
- 38% mpigo wa 2 kushinda68
- 68Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 163
- 23Pointi kutokana na mpigo36
- 1Penalti2
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Emma Kamper - Carson Branstine - 24.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
Useful Links