
USA. Hard. Round of 16
Seti ya pili
Kayla Day (1)
30 : 15
Evialina Laskevich
Matokeo ya mwisho
1
0
Seti ya kwanza
6
2
Seti ya pili
0
0
- 4Karata za dadu0
- 79Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %44
- 40Imesalia pointi %0
- 1Makosa maradufu1
- 64% mpigo wa 2 kushinda60
- 56Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 185
- 18Pointi kutokana na mpigo16
- 2Penalti0
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Kayla Day - Evialina Laskevich - 24.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
Useful Links