
USA. Hard
Seti ya pili
Goto/Laskevich
15 : 15
Broadus/Evans
Mbegu
-
3
Matokeo ya mwisho
1
0
Seti ya kwanza
7
5
Seti ya pili
0
1
- 0Karata za dadu0
- 65Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %67
- 67Imesalia pointi %50
- 0Makosa maradufu0
- 67% mpigo wa 2 kushinda55
- 84Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 173
- 24Pointi kutokana na mpigo26
- 2Penalti1
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Goto/Laskevich - Broadus/Evans - 23.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links