
USA. Hard. Round of 16
Seti ya pili
Maklakova/Mamedova
30 : 15
Defalco/Reami
Matokeo ya mwisho
1
0
Seti ya kwanza
6
3
Seti ya pili
3
1
- 1Karata za dadu0
- 64Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %40
- 62Imesalia pointi %67
- 1Makosa maradufu2
- 50% mpigo wa 2 kushinda18
- 71Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 169
- 21Pointi kutokana na mpigo12
- 5Penalti2
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Maklakova/Mamedova - Defalco/Reami - 23.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links