
Brazil. Hard. Round of 16
Seti ya kwanza
Popovic/Santos
40 : 30
Maia Citolino/Moraes
Matokeo ya mwisho
0
0
Seti ya kwanza
3
3
- 0Karata za dadu0
- 56Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %71
- 25Imesalia pointi %20
- 2Makosa maradufu3
- 56% mpigo wa 2 kushinda14
- 64Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 167
- 14Pointi kutokana na mpigo11
- 1Penalti1
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Popovic/Santos - Maia Citolino/Moraes - 22.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links