
Brazil. Hard. Round of 8
Seti ya pili
Melleiro/Nahmias Melo Rodrigues
0 : 0
Garcia Vidal/Dias
Mbegu
4
-
Matokeo ya mwisho
0
2
Seti ya kwanza
2
6
Seti ya pili
0
6
- 0Karata za dadu0
- 37Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %71
- 0Imesalia pointi %56
- 1Makosa maradufu1
- 0Penalti5
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Melleiro/Nahmias Melo Rodrigues - Garcia Vidal/Dias - 24.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
Useful Links