
Brazil. Hard. Round of 8
Seti ya kwanza
Popovic/Santos
0 : 0
Bernardes/Dourado
Mbegu
-
3
Matokeo ya mwisho
0
0
Seti ya kwanza
0
4
- 0Karata za dadu0
- 30Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %67
- 0Imesalia pointi %67
- 1Makosa maradufu0
- 50% mpigo wa 2 kushinda75
- 75Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 173
- 2Pointi kutokana na mpigo9
- 0Penalti2
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Popovic/Santos - Bernardes/Dourado - 24.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
Useful Links