
Brazil. Clay. Round of 8
Seti ya pili
Couto Loureiro/Remondy Pagotto
0 : 30
Bini/Crevelaro
Mbegu
1
WC
Matokeo ya mwisho
1
0
Seti ya kwanza
6
4
Seti ya pili
3
0
- 2Karata za dadu0
- 81Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %59
- 50Imesalia pointi %0
- 0Makosa maradufu0
- 60% mpigo wa 2 kushinda73
- 86Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 167
- 28Pointi kutokana na mpigo21
- 2Penalti0
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Couto Loureiro/Remondy Pagotto - Bini/Crevelaro - 24.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
Useful Links