
Brazil. Clay. Round of 8
Seti ya kwanza
Zanellato/Tosetto
15 : 30
Dos Santos/Meneguetti
Mbegu
3
-
Matokeo ya mwisho
0
0
Seti ya kwanza
1
3
- 0Karata za dadu0
- 62Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %71
- 0Imesalia pointi %100
- 1Makosa maradufu0
- 0% mpigo wa 2 kushinda0
- 89Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 193
- 5Pointi kutokana na mpigo10
- 0Penalti1
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Zanellato/Tosetto - Dos Santos/Meneguetti - 24.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
Useful Links