
USA. Hard. Round of 32
Seti ya pili
Nathan Cox (Q)
0 : 15
Antonin Witz (Q)
Matokeo ya mwisho
1
0
Seti ya kwanza
6
3
Seti ya pili
5
5
- 3Karata za dadu0
- 55Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %47
- 40Imesalia pointi %38
- 2Makosa maradufu3
- 67% mpigo wa 2 kushinda69
- 68Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 170
- 43Pointi kutokana na mpigo29
- 4Penalti3
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Nathan Cox - Antonin Witz - 23.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links