
Portugal. Hard. Round of 16
Seti ya pili
Elena Malygina
30 : 15
Katie Swan (5)
Matokeo ya mwisho
0
1
Seti ya kwanza
4
6
Seti ya pili
3
5
- 1Karata za dadu0
- 51Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %64
- 50Imesalia pointi %43
- 5Makosa maradufu5
- 34% mpigo wa 2 kushinda27
- 58Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 165
- 34Pointi kutokana na mpigo33
- 4Penalti6
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Elena Malygina - Katie Swan - 01.10.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
- Mieleka ya Mtandaoni
- Ligi ya Roketi
Useful Links