
Portugal. Hard. Round of 16
Seti ya tatu
Katherine Sebov (7)
0 : 0
Margaux Rouvroy
Matokeo ya mwisho
1
1
Seti ya kwanza
6
1
Seti ya pili
5
7
Seti ya tatu
0
0
- 1Karata za dadu1
- 49Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %52
- 62Imesalia pointi %50
- 1Makosa maradufu5
- 61% mpigo wa 2 kushinda46
- 74Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 155
- 36Pointi kutokana na mpigo31
- 5Penalti4
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Katherine Sebov - Margaux Rouvroy - 01.10.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
- Mieleka ya Mtandaoni
- Ligi ya Roketi
Useful Links