
Spain. Hard. Round of 16
Seti ya pili
Laura Hietaranta
15 : 0
Amandine Hesse (6)
Matokeo ya mwisho
0
1
Seti ya kwanza
2
6
Seti ya pili
0
5
- 0Karata za dadu4
- 27Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %68
- 20Imesalia pointi %67
- 0Makosa maradufu4
- 23% mpigo wa 2 kushinda48
- 63Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 150
- 9Pointi kutokana na mpigo29
- 1Penalti6
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Laura Hietaranta - Amandine Hesse - 01.10.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
- Mieleka ya Mtandaoni
- Ligi ya Roketi
Useful Links