
Australia. Hard. Round of 32
Seti ya pili
Riko Kikawada (Q)
0 : 0
Yuka Hosoki (Q)
Matokeo ya mwisho
1
0
Seti ya kwanza
7
6
Seti ya pili
2
1
- 0Karata za dadu0
- 70Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %49
- 75Imesalia pointi %29
- 1Makosa maradufu1
- 36% mpigo wa 2 kushinda71
- 63Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 168
- 34Pointi kutokana na mpigo29
- 3Penalti2
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Riko Kikawada - Yuka Hosoki - 30.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
Useful Links