
Australia. Hard. Round of 32
Seti ya kwanza
Naomi Mckenzie (Q)
40 : A
Laquisa Khan (Q)
Matokeo ya mwisho
0
0
Seti ya kwanza
1
3
- 1Karata za dadu1
- 44Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %67
- 0Imesalia pointi %33
- 0Makosa maradufu0
- 57% mpigo wa 2 kushinda67
- 70Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 171
- 11Pointi kutokana na mpigo14
- 0Penalti1
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Naomi Mckenzie - Laquisa Khan - 30.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
Useful Links