
China. Hard. Round of 16
Seti ya tatu
Taiyo Yamanaka
40 : A
Yuta Tomida
Matokeo ya mwisho
1
1
Seti ya kwanza
6
3
Seti ya pili
1
6
Seti ya tatu
3
3
- 3Karata za dadu2
- 60Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %67
- 30Imesalia pointi %50
- 3Makosa maradufu2
- 52% mpigo wa 2 kushinda53
- 68Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 154
- 41Pointi kutokana na mpigo48
- 3Penalti4
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Taiyo Yamanaka - Yuta Tomida - 01.10.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
- Mieleka ya Mtandaoni
- Ligi ya Roketi
Useful Links