
China. Hard. Round of 16
Seti ya pili
Ryuki Matsuda (4)
15 : 15
Reiya Komagata (Q)
Matokeo ya mwisho
1
0
Seti ya kwanza
6
4
Seti ya pili
4
2
- 7Karata za dadu3
- 85Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %60
- 50Imesalia pointi %50
- 2Makosa maradufu2
- 45% mpigo wa 2 kushinda38
- 55Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 160
- 33Pointi kutokana na mpigo27
- 3Penalti1
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Ryuki Matsuda - Reiya Komagata - 01.10.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
- Mieleka ya Mtandaoni
- Ligi ya Roketi
Useful Links