
China. Hard. Round of 16
Seti ya tatu
Chan-Yeong Oh
0 : 0
Kai-i Wang (Q)
Matokeo ya mwisho
1
1
Seti ya kwanza
4
6
Seti ya pili
6
4
Seti ya tatu
1
2
- 0Karata za dadu8
- 70Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %80
- 33Imesalia pointi %25
- 1Makosa maradufu3
- 46% mpigo wa 2 kushinda32
- 67Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 169
- 49Pointi kutokana na mpigo47
- 2Penalti2
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Chan-Yeong Oh - Kai-i Wang - 01.10.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
- Mieleka ya Mtandaoni
- Ligi ya Roketi
Useful Links