
Australia. Hard. Round of 8
Seti ya tatu
Stevens/Thompson
9 : 7
Muramatsu/Sato
Mbegu
1
-
Matokeo ya mwisho
1
1
Seti ya kwanza
3
6
Seti ya pili
6
3
Seti ya tatu
0
0
- 0Karata za dadu2
- 52Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %47
- 40Imesalia pointi %67
- 4Makosa maradufu1
- 35% mpigo wa 2 kushinda38
- 73Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 187
- 30Pointi kutokana na mpigo29
- 6Penalti6
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Stevens/Thompson - Muramatsu/Sato - 01.10.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
- Mieleka ya Mtandaoni
- Ligi ya Roketi
Useful Links