
USA. Hard. Round of 32
Seti ya pili
Hanna Chang
A : 40
Mary Stoiana (2)
Matokeo ya mwisho
0
1
Seti ya kwanza
3
6
Seti ya pili
4
5
- 0Karata za dadu2
- 60Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %70
- 25Imesalia pointi %44
- 6Makosa maradufu6
- 43% mpigo wa 2 kushinda55
- 59Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 162
- 36Pointi kutokana na mpigo34
- 2Penalti4
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Hanna Chang - Mary Stoiana - 01.10.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
- Mieleka ya Mtandaoni
- Ligi ya Roketi
Useful Links