
USA. Hard
Seti ya tatu
Leather/Chung
5 : 5
Lynch/Maccallum
Matokeo ya mwisho
1
1
Seti ya kwanza
3
6
Seti ya pili
7
6
Seti ya tatu
0
0
- 2Karata za dadu0
- 54Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %56
- 6Makosa maradufu6
- 26% mpigo wa 2 kushinda35
- 59Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 175
- 28Pointi kutokana na mpigo35
- 6Penalti7
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Leather/Chung - Lynch/Maccallum - 30.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
Useful Links