
Kazakhstan. Hard-Indoors. Round of 16
Seti ya tatu
Terence Atmane
2 : 1
Mattia Bellucci
Matokeo ya mwisho
1
1
Seti ya kwanza
6
7
Seti ya pili
7
6
Seti ya tatu
6
6
- 7Karata za dadu10
- 78Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %84
- 100Imesalia pointi %67
- 2Makosa maradufu2
- 54% mpigo wa 2 kushinda54
- 67Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 163
- 77Pointi kutokana na mpigo70
- 2Penalti2
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Terence Atmane - Mattia Bellucci - 22.10.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links