
Italy. Hard. Final
Seti ya pili
Kilian Feldbausch
0 : 0
Matteo Martineau
Matokeo ya mwisho
0
1
Seti ya kwanza
3
6
Seti ya pili
1
2
- 1Karata za dadu4
- 62Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %73
- 25Imesalia pointi %50
- 0Makosa maradufu1
- 39% mpigo wa 2 kushinda22
- 55Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 179
- 21Pointi kutokana na mpigo26
- 1Penalti3
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Kilian Feldbausch - Matteo Martineau - 08.11.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links