
Japan. Carpet. Round of 4
Seti ya kwanza
Shiho Tsujioka (Q)
40 : A
Kanon Sawashiro (7)
Matokeo ya mwisho
0
0
Seti ya kwanza
5
6
- 2Karata za dadu0
- 54Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %54
- 40Imesalia pointi %33
- 2Makosa maradufu0
- 43% mpigo wa 2 kushinda53
- 69Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 166
- 24Pointi kutokana na mpigo24
- 2Penalti3
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Shiho Tsujioka - Kanon Sawashiro - 07.11.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links