
South Korea. Hard. Round of 4
Seti ya tatu
Sara Saito
0 : 0
Yeon Woo Ku (2)
Matokeo ya mwisho
1
1
Seti ya kwanza
7
5
Seti ya pili
6
7
Seti ya tatu
0
0
- 0Karata za dadu1
- 61Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %59
- 40Imesalia pointi %56
- 4Makosa maradufu6
- 43% mpigo wa 2 kushinda42
- 77Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 175
- 51Pointi kutokana na mpigo67
- 6Penalti5
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Sara Saito - Yeon Woo Ku - 07.11.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links