
Hungary. Hard-Indoors. Final
Seti ya pili
Melinda Biro
0 : 0
Sofia Barhacova (Q)
Matokeo ya mwisho
0
1
Seti ya kwanza
5
7
Seti ya pili
0
0
- 0Karata za dadu2
- 46Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %76
- 100Imesalia pointi %50
- 1Makosa maradufu3
- 50% mpigo wa 2 kushinda17
- 63Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 171
- 18Pointi kutokana na mpigo25
- 2Penalti3
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Melinda Biro - Sofia Barhacova - 08.11.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links