
Italy. Clay. Final
Seti ya pili
Gianmarco Ferrari (1)
0 : 0
Michele Mecarelli
Matokeo ya mwisho
0
1
Seti ya kwanza
3
6
Seti ya pili
1
4
- 0Karata za dadu4
- 55Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %72
- 33Imesalia pointi %67
- 3Makosa maradufu1
- 44% mpigo wa 2 kushinda56
- 53Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 158
- 19Pointi kutokana na mpigo28
- 1Penalti4
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Gianmarco Ferrari - Michele Mecarelli - 08.11.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links