
USA. Hard. Round of 4
Seti ya pili
Whitney Osuigwe (3)
A : 40
Evialina Laskevich
Matokeo ya mwisho
0
1
Seti ya kwanza
2
6
Seti ya pili
2
2
- 1Karata za dadu1
- 60Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %67
- 33Imesalia pointi %60
- 2Makosa maradufu0
- 33% mpigo wa 2 kushinda67
- 66Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 182
- 27Pointi kutokana na mpigo22
- 1Penalti3
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Whitney Osuigwe - Evialina Laskevich - 07.11.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links
Tenisi Live