
USA. Hard. Round of 4
Seti ya kwanza
Janae Preston
30 : 30
Ashton Bowers (WC)
Matokeo ya mwisho
0
0
Seti ya kwanza
5
1
- 0Karata za dadu1
- 73Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %65
- 33Imesalia pointi %0
- 3Makosa maradufu2
- 60% mpigo wa 2 kushinda18
- 52Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 161
- 14Pointi kutokana na mpigo13
- 2Penalti0
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Janae Preston - Ashton Bowers - 07.11.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links
Tenisi Live