
France. Hard-Indoors. Round 1. 3rd set champ tiebreak
Seti ya tatu
Amelie Brooks (Q)
5 : 4
Fanny Pire (Q)
Matokeo ya mwisho
1
1
Seti ya kwanza
6
4
Seti ya pili
3
6
Seti ya tatu
0
0
- 0Karata za dadu1
- 68Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %57
- 25Imesalia pointi %67
- 8Makosa maradufu5
- 29% mpigo wa 2 kushinda44
- 61Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 161
- 33Pointi kutokana na mpigo42
- 4Penalti4
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Amelie Brooks - Fanny Pire - 08.11.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links