
France. Hard-Indoors. Round 1. 3rd set champ tiebreak
Seti ya kwanza
Amahee Charrier (Q)
0 : 0
Helena Stevic (Q)
Matokeo ya mwisho
0
0
Seti ya kwanza
6
5
- 2Karata za dadu1
- 61Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %64
- 67Imesalia pointi %33
- 1Makosa maradufu3
- 62% mpigo wa 2 kushinda42
- 78Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 154
- 22Pointi kutokana na mpigo14
- 2Penalti2
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Amahee Charrier - Helena Stevic - 08.11.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links