
France. Hard-Indoors. Round 1. 3rd set champ tiebreak
Seti ya pili
Hanna Bougouffa (Q)
0 : 0
Victoire Lansaman (Q)
Matokeo ya mwisho
1
0
Seti ya kwanza
6
4
Seti ya pili
0
0
- 0Karata za dadu0
- 62Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %50
- 100Imesalia pointi %75
- 1Makosa maradufu2
- 14% mpigo wa 2 kushinda12
- 75Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 168
- 14Pointi kutokana na mpigo10
- 4Penalti3
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Hanna Bougouffa - Victoire Lansaman - 08.11.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links