
Brazil. Clay (Indoor). 3rd set champ tiebreak
Seti ya tatu
Augusto Land (Q)
2 : 2
Mateus Napoli da Silveira (Q)
Matokeo ya mwisho
1
1
Seti ya kwanza
7
5
Seti ya pili
6
7
Seti ya tatu
0
0
- 0Karata za dadu1
- 74Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %64
- 33Imesalia pointi %40
- 6Makosa maradufu6
- 55% mpigo wa 2 kushinda55
- 62Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 162
- 52Pointi kutokana na mpigo53
- 3Penalti2
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Augusto Land - Mateus Napoli da Silveira - 08.11.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links