
South Korea. Hard. Round of 32
Seti ya tatu
Kamilla Rakhimova (8)
30 : 0
Polina Kudermetova
Matokeo ya mwisho
1
1
Seti ya kwanza
7
6
Seti ya pili
4
6
Seti ya tatu
4
5
- 2Karata za dadu6
- 63Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %70
- 46Imesalia pointi %44
- 12Makosa maradufu17
- 38% mpigo wa 2 kushinda30
- 46Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 150
- 54Pointi kutokana na mpigo53
- 6Penalti8
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Kamilla Rakhimova - Polina Kudermetova - 21.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links