
South Korea. Hard. Round of 32
Seti ya tatu
Yue Yuan
A : 40
Dayeon Back (WC)
Matokeo ya mwisho
1
1
Seti ya kwanza
3
6
Seti ya pili
6
4
Seti ya tatu
1
2
- 0Karata za dadu0
- 49Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %51
- 44Imesalia pointi %42
- 3Makosa maradufu0
- 58% mpigo wa 2 kushinda69
- 56Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 176
- 46Pointi kutokana na mpigo38
- 4Penalti5
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Yue Yuan - Dayeon Back - 21.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links