
South Korea. Hard. Round of 32
Seti ya tatu
Darya Astakhova (Q)
40 : 40
Magda Linette (7)
Matokeo ya mwisho
1
1
Seti ya kwanza
3
6
Seti ya pili
6
1
Seti ya tatu
3
4
- 0Karata za dadu3
- 51Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %67
- 55Imesalia pointi %28
- 4Makosa maradufu7
- 56% mpigo wa 2 kushinda38
- 81Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 146
- 44Pointi kutokana na mpigo37
- 6Penalti5
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Darya Astakhova - Magda Linette - 21.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links