
South Korea. Hard. Round of 8. Rain
Seti ya tatu
Katie Volynets
40 : 40
Kimberly Birrell (2)
Matokeo ya mwisho
1
1
Seti ya kwanza
6
2
Seti ya pili
2
6
Seti ya tatu
2
4
- 1Karata za dadu1
- 53Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %65
- 67Imesalia pointi %38
- 1Makosa maradufu6
- 50% mpigo wa 2 kushinda39
- 73Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 159
- 46Pointi kutokana na mpigo37
- 4Penalti5
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Katie Volynets - Kimberly Birrell - 25.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links