
China. Hard. Round of 32
Seti ya tatu
Harriet Dart (Q)
0 : 15
Tatiana Prozorova (Q)
Matokeo ya mwisho
1
1
Seti ya kwanza
6
4
Seti ya pili
2
6
Seti ya tatu
4
1
- 2Karata za dadu3
- 70Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %69
- 45Imesalia pointi %40
- 5Makosa maradufu3
- 36% mpigo wa 2 kushinda32
- 55Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 164
- 40Pointi kutokana na mpigo43
- 5Penalti4
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Harriet Dart - Tatiana Prozorova - 26.10.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links