
China. Hard. Round of 32
Seti ya tatu
Antonia Ruzic
40 : 40
Claire Liu
Matokeo ya mwisho
1
1
Seti ya kwanza
6
4
Seti ya pili
6
7
Seti ya tatu
2
3
- 4Karata za dadu7
- 57Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %63
- 38Imesalia pointi %57
- 2Makosa maradufu3
- 61% mpigo wa 2 kushinda47
- 49Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 167
- 56Pointi kutokana na mpigo52
- 5Penalti4
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Antonia Ruzic - Claire Liu - 27.10.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links