
China. Hard. Round of 64
Seti ya pili
Maria Timofeeva
30 : 15
Naomi Osaka (12)
Matokeo ya mwisho
0
1
Seti ya kwanza
3
6
Seti ya pili
3
2
- 1Karata za dadu1
- 63Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %68
- 14Imesalia pointi %33
- 0Makosa maradufu1
- 55% mpigo wa 2 kushinda50
- 57Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 170
- 28Pointi kutokana na mpigo33
- 1Penalti2
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Maria Timofeeva - Naomi Osaka - 02.10.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links