
China. Hard. Round of 64
Seti ya pili
Kamilla Rakhimova
0 : 0
Leylah Annie Fernandez (23)
Matokeo ya mwisho
1
0
Seti ya kwanza
6
2
Seti ya pili
0
0
- 0Karata za dadu1
- 64Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %59
- 67Imesalia pointi %0
- 0Makosa maradufu1
- 71% mpigo wa 2 kushinda0
- 76Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 190
- 19Pointi kutokana na mpigo11
- 2Penalti0
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Kamilla Rakhimova - Leylah Annie Fernandez - 03.10.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links