
Japan. Hard. Round of 32
Seti ya tatu
Jaime Faria (LL)
0 : 0
Arthur Fery
Matokeo ya mwisho
1
1
Seti ya kwanza
6
4
Seti ya pili
3
6
Seti ya tatu
4
3
- 11Karata za dadu3
- 68Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %68
- 30Imesalia pointi %38
- 6Makosa maradufu2
- 50% mpigo wa 2 kushinda50
- 64Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 172
- 48Pointi kutokana na mpigo54
- 3Penalti3
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Jaime Faria - Arthur Fery - 01.10.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
- Mieleka ya Mtandaoni
- Ligi ya Roketi
Useful Links