
Japan. Hard. Round of 32
Seti ya pili
Taylor Harry Fritz (3)
0 : 0
Jaume Antoni Munar Clar (Q)
Matokeo ya mwisho
1
0
Seti ya kwanza
7
6
Seti ya pili
3
2
- 3Karata za dadu4
- 63Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %76
- 17Imesalia pointi %12
- 1Makosa maradufu2
- 67% mpigo wa 2 kushinda33
- 65Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 172
- 44Pointi kutokana na mpigo39
- 1Penalti1
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Taylor Harry Fritz - Jaume Antoni Munar Clar - 01.10.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
- Mieleka ya Mtandaoni
- Ligi ya Roketi
Useful Links