
Japan. Hard. Round of 16
Seti ya kwanza
Matteo Berrettini
0 : 0
Adolfo Daniel Vallejo (Q)
Matokeo ya mwisho
0
0
Seti ya kwanza
6
6
- 3Karata za dadu3
- 72Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %70
- 0Imesalia pointi %0
- 0Makosa maradufu0
- 73% mpigo wa 2 kushinda73
- 69Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 171
- 26Pointi kutokana na mpigo27
- 0Penalti0
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Matteo Berrettini - Adolfo Daniel Vallejo - 03.10.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links