
China. Hard. Round 1
Seti ya pili
Yannick Hanfmann (Q)
0 : 0
Tomas Machac (Q)
Matokeo ya mwisho
0
1
Seti ya kwanza
6
7
Seti ya pili
1
2
- 11Karata za dadu7
- 85Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %71
- 0Imesalia pointi %0
- 2Makosa maradufu0
- 36% mpigo wa 2 kushinda76
- 60Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 152
- 39Pointi kutokana na mpigo33
- 0Penalti0
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Yannick Hanfmann - Tomas Machac - 28.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
Useful Links