
China. Hard. Round 1
Seti ya pili
Martin Landaluce (Q)
9 : 8
Marco Trungelliti (Q)
Matokeo ya mwisho
0
1
Seti ya kwanza
1
6
Seti ya pili
6
6
- 2Karata za dadu7
- 64Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %74
- 100Imesalia pointi %100
- 2Makosa maradufu4
- 44% mpigo wa 2 kushinda56
- 73Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 170
- 39Pointi kutokana na mpigo37
- 1Penalti3
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Martin Landaluce - Marco Trungelliti - 28.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
Useful Links