
Argentina. Clay
Seti ya kwanza
Juan Bautista Torres
40 : 30
Juan Pablo Ficovich
Matokeo ya mwisho
0
0
Seti ya kwanza
2
4
- 0Karata za dadu0
- 32Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %47
- 50Imesalia pointi %50
- 1Makosa maradufu1
- 55% mpigo wa 2 kushinda36
- 63Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 161
- 12Pointi kutokana na mpigo12
- 2Penalti3
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Juan Bautista Torres - Juan Pablo Ficovich - 22.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links