
Singapore. Hard-Indoors. Round of 32
Seti ya pili
Rebecca Sramkova (WC)
0 : 15
Maja Chwalinska (5)
Matokeo ya mwisho
0
1
Seti ya kwanza
4
6
Seti ya pili
1
2
- 1Karata za dadu0
- 71Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %67
- 20Imesalia pointi %67
- 1Makosa maradufu1
- 44% mpigo wa 2 kushinda67
- 49Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 174
- 20Pointi kutokana na mpigo30
- 1Penalti2
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Rebecca Sramkova - Maja Chwalinska - 21.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links