
Singapore. Hard-Indoors. Round of 16
Seti ya pili
Mirra Andreeva (1)
0 : 0
Aliaksandra Sasnovich
Matokeo ya mwisho
2
0
Seti ya kwanza
6
2
Seti ya pili
6
2
- 5Karata za dadu2
- 72Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %43
- 86Imesalia pointi %40
- 2Makosa maradufu3
- 6Penalti2
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Mirra Andreeva - Aliaksandra Sasnovich - 23.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
Useful Links