
Singapore. Hard-Indoors. Round of 8
Seti ya tatu
Xinyu Wang
30 : 40
Tatiana Prozorova
Matokeo ya mwisho
1
1
Seti ya kwanza
6
3
Seti ya pili
5
7
Seti ya tatu
2
2
- 1Karata za dadu1
- 62Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %57
- 50Imesalia pointi %33
- 5Makosa maradufu3
- 42% mpigo wa 2 kushinda53
- 67Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 178
- 52Pointi kutokana na mpigo44
- 5Penalti4
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Xinyu Wang - Tatiana Prozorova - 25.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links